Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    131

Cần chỉ cách coi formation ở các giải đấu khác

Mình quản lí Juve ở serie A thì vào chỗ tỉ số các trận đấu sẽ coi được các formation của 2 đội lúc đá nhưng có nhiều lúc mình muốn coi formation ở các giải đấu khác nhưng vào chỗ tỉ số ko coi được thì phải làm sao mới thấy được cái formation đó.Chẳng lẽ phải gửi scout đến theo dõi giải đấu đó hả?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    546
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donguyen2605 Bài viết
    Mình quản lí Juve ở serie A thì vào chỗ tỉ số các trận đấu sẽ coi được các formation của 2 đội lúc đá nhưng có nhiều lúc mình muốn coi formation ở các giải đấu khác nhưng vào chỗ tỉ số ko coi được thì phải làm sao mới thấy được cái formation đó.Chẳng lẽ phải gửi scout đến theo dõi giải đấu đó hả?
    Cái này hình như phải chọn giải ngay từ đầu mới được.

Số bài viết
    131
    Hình như ko phải bạn ơi mình khi chơi chọn chế độ là playable cho tất cả các giải quốc gia nhưng khi xem các giải nước ngoài vẫn ko xem được cách xếp đội hình của các đội trong trận đấu.Chỉ có thể suy đoán = cách vào xem tac của 2 đội trong club đoán thui.Trong khi mình cầm juve nên xem các trận ở serie A vẫn bình thường.

Số bài viết
    546
    Ý mình là khi chọn giải lúc new game thì mình phải tích vào chỗ cờ của quốc gia ấy. Như thế thì nặng game hơn.

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    tích vào chỗ cờ QG với Playable thì khác gì nhau nhỉ

Số bài viết
    131
    Ai trả lời giùm mình với, sao chẳng ai trả lời vậy?

Số bài viết
    5,684
    Formation bạn muốn coi là gì, chỉ là cái sơ đồ chết trên màn hình hay là cả tactics, cách set....Nếu là cả tactics thì ko thể, còn chỉ là cái sơ đồ chết thì kick vào tỉ số là được mà, kick vào các trận gần đây của đội cần xem ở cúp châu âu ấy

Số bài viết
    131
    Mình muốn coi cái formation trước trận đấu theo cách bạn nói là cái sơ đồ chết.Mình muốn coi những formation của các feeder team của đội do mình có những cầu thủ cho mượn ở các giải nước ngoài như la liga(mình quản lí Juve)... nhưng ko coi được(còn những trận ở CL thì vẫn coi formation bình thường) nên mình muốn hỏi là làm sao coi được formation ở các giải đấu quốc gia khác, có phải gửi scout đến đó ko?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của donguyen2605 Bài viết
    Mình muốn coi cái formation trước trận đấu theo cách bạn nói là cái sơ đồ chết.Mình muốn coi những formation của các feeder team của đội do mình có những cầu thủ cho mượn ở các giải nước ngoài như la liga(mình quản lí Juve)... nhưng ko coi được(còn những trận ở CL thì vẫn coi formation bình thường) nên mình muốn hỏi là làm sao coi được formation ở các giải đấu quốc gia khác, có phải gửi scout đến đó ko?
    Giải quốc gia thì scout đến cũng ko xem được đâu, chỉ có khi feeder club của bạn cũng đá ở cúp châu âu thì mới có thể xem được, còn thì chịu

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới